(¯`°.•°•.★* »Ó†ãkµ_ßãñžãi«*★ .•°•.°´¯)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

(¯`°.•°•.★* »Ó†ãkµ_ßãñžãi«*★ .•°•.°´¯)

โอตาคุ จงเจริญ 555555

Portalบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวเองค่ะ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
@Kyo
member
member
@Kyo

จำนวนแรป : 20
Moe Points : 150
เข้าวงการเมื่อ : 22/01/2010
ที่สถิต : ห้องชมรมSOS
Otaku..สาย : •Yuri•
•Yuri• Otaku..โหมด : •Maid•
maid

แนะนำตัวเองค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวเองค่ะ   แนะนำตัวเองค่ะ Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 8:10 pm

ชื่อ ยู ค่ะ Laughing
อายุ15 ปี
เรียนชั้น ม.4 ค่ะ
การ์ตูนที่ชอบ เรียกเธอว่าพระเจ้า ซึสึมิยะ ฮารูฮิ โมบิลสูท กันดั้ม ซีด โอรัน โฮสคลับ คนลึกปริศนาลับ รีบอร์น bom
เข้ามาทักทายเรากันหน่อยนะค่ะ

albino
ขึ้นไปข้างบน Go down
mewmonyoch
member
member
mewmonyoch

จำนวนแรป : 2
Moe Points : 25
เข้าวงการเมื่อ : 04/08/2010
ที่สถิต : หน้าจอคอม
Otaku..สาย : •Yuri•
Otaku..โหมด : •Moe•

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวเองค่ะ   แนะนำตัวเองค่ะ Icon_minitimeWed Aug 04, 2010 11:57 pm

ชื่อ ยอร์ช

อายุ Infinity

สายนิยม เตี้ย แว่น(มีก็ดีไม่มีก็ได้) แบน ซึน โลลิ(มีก็ดีไม่มีก็ได้) โมเอะ อายุเท่ากัน Exclamation
fononi33
member
member
fononi33

จำนวนแรป : 1
Moe Points : 20
เข้าวงการเมื่อ : 30/10/2010

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวเองค่ะ   แนะนำตัวเองค่ะ Icon_minitimeSat Oct 30, 2010 10:51 pm

ชื่อ ปาย ค่ะ

^ ^
koy
member
member

จำนวนแรป : 1
Moe Points : 20
เข้าวงการเมื่อ : 05/12/2010
ที่สถิต : Dak-d
Otaku..สาย : •Yaoi•
Otaku..โหมด : •Megane•

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวเองค่ะ   แนะนำตัวเองค่ะ Icon_minitimeSun Dec 05, 2010 11:45 am

ชื่อ ก้อยค่า

อายุ 13

ม.1

ชอบเรื่อง คนลึกปริศนาลับ 7Ghost ฮายาเตะ พ่อบ้านปีศาจ เยอะเยะ

สายที่ชอบ yaoi จริงๆก็ชอบเกอบทุกอันแต่ชอบอันนี้ที่สุดน่ะค่า^^~ เหะๆ

แนะนำตัวเองค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1