(¯`°.•°•.★* »Ó†ãkµ_ßãñžãi«*★ .•°•.°´¯)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

(¯`°.•°•.★* »Ó†ãkµ_ßãñžãi«*★ .•°•.°´¯)

โอตาคุ จงเจริญ 555555

Portalบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวค่ะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ohen
member
member

จำนวนแรป : 2
Moe Points : 30
เข้าวงการเมื่อ : 03/08/2011

แนะนำตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่ะ   แนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeWed Aug 03, 2011 5:52 pm

ชื่อ อร นะคะ
อนิเมะที่ชอบช่วงนี้ก็ กินทามะ ค่ะ
เรื่องภาษาวิบัตินี่ไม่ใช้อยู่แล้วนะคะ
แต่ถ้าเป็นคำแสดงอาการก็ใช้บ้าง
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เสพย์การ์ตูนค่ะ แต่ก็มีช่วงหนึ่งที่ติดจนกินไม่ได้นอนไม่หลับเหมือนกัน(ผลการเรียนจึงเป็นอย่างทุกวันนี้.. TT_TT)
ด้วยอิทธิพลของการ์ตูนญี่ปุ่น ---> ญี่ปุ่น ----> ทุกอย่างจึงไปลงเอยที่ "ไอดอล" ญี่ปุ่น 555
ตอนนี้ชอบอาราชิมากกกกก

เ่อ่อ.. คิดว่าละเอียดแล้วนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ แหะๆๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1